STEAM - Museum of the Great Western Railway

STEAM - Museum of the Great Western Railway รีวิว, Swindon

STEAM - Museum of the Great Western Railway
4.5
พิพิธภัณฑ์เฉพาะทาง • โบราณสถาน • พิพิธภัณฑ์ประวัติศาสตร์
10:00 น. - 17:00 น.
วันจันทร์
10:00 น. - 17:00 น.
วันอังคาร
10:00 น. - 17:00 น.
วันพุธ
10:00 น. - 17:00 น.
วันพฤหัสบดี
10:00 น. - 17:00 น.
วันศุกร์
10:00 น. - 17:00 น.
วันเสาร์
10:00 น. - 17:00 น.
วันอาทิตย์
11:00 น. - 16:00 น.
ข้อมูล
ระยะเวลาที่แนะนำ
1-2 ชั่วโมง
แนะนำให้แก้ไขเพื่อปรับปรุงสิ่งที่เราแสดง
ปรับปรุงข้อมูลสถานที่ให้บริการนี้
Travellers' Choice คืออะไร
Tripadvisor มอบรางวัล Travellers’ Choice ให้กับที่พัก สถานที่ท่องเที่ยว และร้านอาหารที่ได้รับรีวิวยอดเยี่ยมอย่างต่อเนื่องจากนักท่องเที่ยวและได้รับการจัดอันดับอยู่ใน 10% แรกของสถานที่ให้บริการยอดนิยมบน Tripadvisor
พื้นที่
ที่อยู่
สถานที่ใกล้เคียงที่ดีที่สุด
ร้านอาหาร
355 ภายใน 5 กม.
Greek Olive
1,065
0.4 กม.฿฿ - ฿฿฿ • เมดิเตอร์เรเนียน • กรีก • เหมาะสำหรับผู้ทานมังสวิรัติ
Rios Brazil Churrascaria
600
0.5 กม.฿฿ - ฿฿฿ • บราซิล • บาร์บีคิว • ตัวเลือกแบบปลอดกลูเตน
Da Vinci Restaurant
552
0.5 กม.฿฿ - ฿฿฿ • อิตาลี • พิซซ่า • เมดิเตอร์เรเนียน
wagamama
439
0.2 กม.฿฿ - ฿฿฿ • ญี่ปุ่น • เอเชีย • เหมาะสำหรับผู้ทานมังสวิรัติ
Giraffe Swindon Designer Outlet
324
0.2 กม.฿฿ - ฿฿฿ • เหมาะสำหรับผู้ทานมังสวิรัติ • ตัวเลือกอาหารเจ • ตัวเลือกแบบปลอดกลูเตน
Darkroom Espresso
71
0.4 กม.฿฿ - ฿฿฿ • อาหารจานด่วน • ร้านกาแฟ • สหราชอาณาจักร
The Glue Pot
83
0.3 กม.฿ • สหราชอาณาจักร • ผับ
Platform One Cafe
79
0.1 กม.฿฿ - ฿฿฿ • อาหารจานด่วน • ร้านกาแฟ • สหราชอาณาจักร
Eddies Sandwich Bar and Grill
109
0.4 กม.฿ • เม็กซิกัน • อเมริกัน • ร้านกาแฟ
Pizza Express
133
0.2 กม.฿฿ - ฿฿฿ • อิตาลี • พิซซ่า • เหมาะสำหรับผู้ทานมังสวิรัติ
สถานที่ท่องเที่ยว
31 ภายใน 5 กม.

4.5
1,516 รีวิว
ดีเยี่ยม
1,009
ดีมาก
420
ธรรมดา
62
แย่
15
แย่มาก
10

รีวิวเหล่านี้ได้รับการแปลจากภาษาอังกฤษโดยอัตโนมัติ
บริการนี้อาจมีการแปลที่ได้รับการสนับสนุนจาก Google Google ปฏิเสธการรับประกันทั้งหมด ไม่ว่าโดยชัดแจ้งหรือโดยนัยใดๆ ที่เกี่ยวข้องกับการแปล รวมถึงการรับประกันความถูกต้อง ความน่าเชื่อถือใดๆ และการรับประกันโดยนัยใดๆ ในการใช้ประโยชน์เชิงพาณิชย์ ความเหมาะสมสำหรับวัตถุประสงค์อย่างใดอย่างหนึ่งเป็นการเฉพาะ และการเป็นอิสระจากการปลอมแปลง

Andrew K
Swindon, UK18 ผลงาน
ความคิดถึง
ก.พ. ค.ศ. 2020 • เดินทางคนเดียว
เมื่อได้รับการฝึกงานที่ Swindon Rail Works เมื่อหลายปีก่อนและมีอาชีพ 30 ปีพร้อมกับทักษะที่ได้รับจากสถานะช่างเป็นผลที่น่าทึ่งเมื่อเห็นสภาพแวดล้อมที่ถูกสร้างขึ้นมาใหม่ ฉันไม่มีการจองในการแนะนำที่นี่เป็นศูนย์บริการนักท่องเที่ยวที่มีคุณภาพและเป็นของแท้ซึ่งผู้เข้าชมจะได้สัมผัสกับช่วงเวลาที่ผ่านไป
Google
เขียนเมื่อ 5 มีนาคม ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

BudgetSeekerTom
Cirencester, UK1 ผลงาน
พิพิธภัณฑ์เก่าแก่ที่ยอดเยี่ยมสำหรับแฟนรถไฟ
ก.พ. ค.ศ. 2020
เรามีความสุขกับการเยี่ยมชมครึ่งเทอม รถไฟบนจอแสดงผลคงที่และเป็นความอัปยศจริง ๆ ไม่มีลิงก์ไปยังสายวิ่ง แต่มีบริการติดตามและขี่ที่รถไฟ Swindon และ Cricklade ในบริเวณใกล้เคียง มันเป็นพิพิธภัณฑ์หลังจากทั้งหมดและดีที่จะออกจากสายฝน ลูก ๆ ของเราอายุ 7 และ 11 มีความสุขที่ได้ดูรถไฟและไปเล่นเกมฝึกจำลอง พนักงานที่โต๊ะเป็นมิตรมาก แต่ดูเหมือนจะไม่ค่อยมีความรู้และเราไม่ได้เห็นพนักงานคนใดในพื้นที่จัดแสดงนิทรรศการเพื่อถามคำถาม เมื่อเราไปเที่ยวเมื่อปีที่แล้วเราได้รับการต้อนรับจากอาสาสมัครที่มีประสบการณ์จริงในการทำงานกับรถไฟซึ่งน่าสนใจมาก เราพบว่าอาสาสมัครพบผู้เข้าชมหนึ่งครั้งในสองคืนในวันเสาร์ดังนั้นเราขอแนะนำให้คุณเยี่ยมชมหากคุณต้องการถามคำถามเกี่ยวกับนิทรรศการ พิพิธภัณฑ์จะดึงดูดแฟน ๆ อย่างแน่นอนและจัดแสดงให้ข้อมูลพื้นฐานและประวัติศาสตร์เกี่ยวกับพวกเขา เราใช้เวลาเพียงหนึ่งชั่วโมงกว่าจะมองไปรอบ ๆ ในฐานะครอบครัวมันค่อนข้างแพง แต่เป็นสถานที่ท่องเที่ยวในร่มที่ดีมากและมีร้านค้าเอาท์เล็ตและร้านอาหารใกล้ ๆ
Google
เขียนเมื่อ 26 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Sonia B
พลีมัท, UK451 ผลงาน
ความทรงจำอะไร
ก.พ. ค.ศ. 2020
เพื่อนของฉันและฉันซึ่งเป็นพลเมืองอาวุโสอยู่ในพื้นที่และตัดสินใจที่จะไปเยี่ยมชมเพราะเราทั้งคู่เดินทางรถไฟไอน้ำเป็นเวลาหลายปีและเราชอบพิพิธภัณฑ์มากเพื่อดูปัญหาเดียวของเราคือเราให้ตัวเอง 2 ชั่วโมงคิดว่าจะ มีเวลาอีกมาก แต่ก็ไม่มีที่ไหนใกล้พอและหมายความว่าเราต้องรีบออกไปโดยไม่ได้เห็นมันทั้งหมดดังนั้นจึงมีแผนให้เราไปเยี่ยมชมอีกครั้งในปีต่อมาเราไม่ได้คิดว่าจะมีผู้หญิงให้ความสนใจมากนัก ทั้งคู่ต่างก็ประหลาดใจและหวังว่าจะได้เยี่ยมชมร้านอาหารในครั้งต่อไปที่นี่คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปอย่างแน่นอน
Google
เขียนเมื่อ 20 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Chris L
Bracknell, UK307 ผลงาน
คุณจะถูกสับเป็นชิ้น ๆ !
ม.ค. ค.ศ. 2020 • ครอบครัว
พิพิธภัณฑ์แห่งนี้เป็นสถานที่สำหรับหัวไอน้ำหรือแฟน ๆ ของทางรถไฟและตู้รถไฟ! ตั้งอยู่ในงาน GWR เก่าใน Swindon ติดกับศูนย์การค้าเอาท์เล็ตแห่งใหม่ตั้งอยู่ในทำเลที่สะดวกต่อการเดินทาง!

พิพิธภัณฑ์แห่งนี้เต็มไปด้วยการจัดแสดงและทำกิจกรรมที่จัดทำประวัติของ GWR และบทบาทของสวินดอนในทางรถไฟตั้งแต่เริ่มก่อตั้งจนถึงปัจจุบัน! ข้อมูลจะแสดงอย่างชัดเจนและนำเสนอในรูปแบบที่ย่อยง่ายที่ให้คุณพอที่จะเรียนรู้บางสิ่งบางอย่าง แต่ไม่มากจนคุณไม่สนใจ

อย่างไรก็ตามสิ่งที่คนส่วนใหญ่จะมาหาคือการจัดแสดงแบบคงที่และฝึกอบรมตัวเองซึ่งมีมากมายให้ดู! จากเครื่องยนต์รถถังขนาดเล็กไปจนถึงรถไฟด่วนที่มีชื่อเสียงมากขึ้นพิพิธภัณฑ์แห่งนี้ตั้งอยู่ในบริบทที่ล้อมรอบด้วยของกระจุกกระจิกที่แท้จริงจากยุคที่สงสัย!

สิ่งที่ควรสังเกตอย่างยิ่งคือ King Class: George V และ City Class: City of Truro (รถไฟขบวนแรกที่วิ่ง 100 ไมล์ต่อชั่วโมง) ที่เรายืมมาจากพิพิธภัณฑ์รถไฟแห่งชาติ!

ไฮไลท์และจุดบวก:

สถานที่ท่องเที่ยวยอดเยี่ยม
โหลดเพื่อดูและทำ
เป็นมิตรกับครอบครัว
เข้าถึงได้ทั้งหมด
รถไฟมากมาย
เหมาะสำหรับทุกคน
ใกล้กับร้านค้า

คะแนนลบ:

ไม่มีเวลามากพอในการมองเห็นทุกสิ่ง!

โดยรวมแล้วเราขอแนะนำเป็นอย่างยิ่งว่าจะต้องมีกิจกรรมให้ทำและคุณจะไม่ผิดหวัง!
Google
เขียนเมื่อ 19 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Cyril C
Armitage, UK148 ผลงาน
เป็นเรื่องราวที่เล่าขานกันมา
ก.พ. ค.ศ. 2020
ประสบการณ์ที่ได้รับการจัดวางอย่างดีซึ่งจะนำคุณผ่านเรื่องราวของ GWR เกี่ยวกับวิธีการสร้างทางรถไฟตู้รถไฟและตู้รถไฟที่ถูกสร้างขึ้น การจัดเตรียมที่ดีสำหรับเด็กไปพร้อมกันและสิ่งอำนวยความสะดวกเหล่านี้ถูกใช้อย่างดีและมีความสุข กล่องสัญญาณที่มีผู้เข้าร่วมที่รู้ถึงธุรกิจที่นำผู้เข้าชมในการเคลื่อนย้ายรถไฟผ่านกลุ่มของคนแปลกหน้า ยิ่งใหญ่
คาเฟ่ให้บริการอาหารและเครื่องดื่มที่ดีในราคาที่เหมาะสมซึ่งเป็นชาที่ดีที่สุดในแหล่งท่องเที่ยวที่ฉันเคยทานมานาน
การอักเสบเล็ก ๆ น้อย ๆ ควรจะมีใครสักคนอยู่รอบ ๆ เพื่ออธิบายว่า loco ไอน้ำทำงานอย่างไรและอธิบายว่าคนขับทำอะไรบนเสา
Google
เขียนเมื่อ 2 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

rachellarby87
Swindon, UK23 ผลงาน
ช่วงบ่ายที่ยอดเยี่ยม
ก.พ. ค.ศ. 2020 • ครอบครัว
เรามีลูกสาววัยสองขวบที่เพิ่งหมกมุ่นอยู่กับโทมัสกับเครื่องยนต์รถถังและรถไฟดังนั้นมันจึงเหมาะสำหรับช่วงเย็นเดือนกุมภาพันธ์ พนักงานเดินไปข้างหน้าเพื่อช่วยเหลือและให้ลูกสาวของฉันเพลิดเพลินไปกับวันของเธอแม้จะแจกหนังสือโทมัสสติกเกอร์และชุดกิจกรรม ฉันซาบซึ้งในความช่วยเหลือทั้งหมดที่เคนมอบให้เราเขาเป็นคนดีมากกับเด็ก ๆ
Google
เขียนเมื่อ 1 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Brian C
3 ผลงาน
นำความทรงจำที่มีความสุขกลับมามากมาย
ม.ค. ค.ศ. 2020
พิพิธภัณฑ์ได้ย้อนเวลากลับไปเป็นช่วงเวลาที่การเดินทางด้วยไอน้ำเป็น 'ราชา' การจัดแสดงภาพยนตร์ที่ให้ข้อมูลการแสดงผลแบบอินเทอร์แอคทีฟและแน่นอนตู้รถไฟอันงดงามที่ทำให้ตัวเองกลายเป็นยุคแห่งอดีต วิธีที่ยอดเยี่ยมในการใช้เวลาช่วงเช้า
Google
เขียนเมื่อ 30 มกราคม ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Isaac
Swindon, UK2 ผลงาน
Kevin Shurmer เป็นไกด์นำเที่ยวที่ยอดเยี่ยม
ม.ค. ค.ศ. 2020 • ครอบครัว
ฉันไปที่พิพิธภัณฑ์สตีมร่วมกับนักเรียนแลกเปลี่ยนกลุ่มหนึ่ง เควินชูร์เมอร์พาเราไปทัวร์ที่กินเวลาไม่ถึงชั่วโมง ฉันถูกล่อลวงตลอดทัวร์ เขาเป็นคนที่ให้ข้อมูลและเป็นคนที่มีเสน่ห์และน่ารักอย่างเหลือเชื่อ หากคุณเคยอยู่บน Steam และต้องการทัวร์ขอเควิน ชายที่ยอดเยี่ยม
Google
เขียนเมื่อ 27 มกราคม ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Mike W
Weymouth (เวย์มัธ), UK290 ผลงาน
วันอันยิ่งใหญ่
ม.ค. ค.ศ. 2020
สวรรค์ที่แท้จริงสำหรับผู้ชื่นชอบรถไฟไอน้ำหรือสำหรับใครก็ตามที่มีความสนใจในทางรถไฟ จำนวนมากเพื่อดูและเพลิดเพลินเช่นกล่องสัญญาณการทำงาน น่าเสียดายที่ loco simulator กับเขานั้นไม่ทำงานในวันที่ฉันมา ฉันเยี่ยมชมที่นี่เมื่อสิบห้าปีที่แล้วและสนุกกับการเล่นอย่างนั้นจริงๆ!

มันเป็นวันที่เงียบสงบในการเยี่ยมชมของเราในขณะที่เราเข้าร่วมงานปาร์ตี้ในโรงเรียนสองแห่งกำลังจะจากไปและตัวฉันเองและเพื่อนของฉันก็เกือบจะเป็นของเราเอง เขาเคยทำงานในสำนักงานมาโดยตลอดและรู้สึกประหลาดใจจริงๆที่เห็นวิศวกรรมหนัก ๆ ที่เกี่ยวข้อง

ห้องโถงนิทรรศการกว้างขวางมากและทุกห้องดูสะอาดและได้รับการดูแลอย่างดี พนักงานทุกคนที่เราพบนั้นสุภาพและเป็นมิตรมาก
Google
เขียนเมื่อ 17 มกราคม ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

LondonLassE1
ลอนดอน, UK277 ผลงาน
พิพิธภัณฑ์ที่ยอดเยี่ยม - การโต้ตอบที่ดี
ม.ค. ค.ศ. 2020
แนะนำเป็นอย่างยิ่งให้เยี่ยมชมพิพิธภัณฑ์แห่งนี้ มันน่าสนใจมากและยังมีการโต้ตอบกับข้อมูลและกิจกรรมสำหรับทุกวัย รถไฟจริงจำนวนมากที่คุณสามารถดูได้ซึ่งคุณสามารถเข้าไปได้ด้วย จะไม่แนะนำให้กินในคาเฟ่มากนัก - เหมือนทานบุฟเฟ่ต์รถไฟ! อาจจะเป็นสถานที่สำหรับทานอาหารกลางวันในเมืองที่ดีกว่าก่อนที่จะไปเยี่ยมชมพิพิธภัณฑ์
Google
เขียนเมื่อ 17 มกราคม ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

แสดงผลลัพธ์ 1-10 จาก 489
มีสิ่งใดขาดหายหรือไม่ถูกต้องหรือไม่
แนะนำให้แก้ไขเพื่อปรับปรุงสิ่งที่เราแสดง
ปรับปรุงข้อมูลสถานที่ให้บริการนี้
คำถามที่พบบ่อยเกี่ยวกับ STEAM - Museum of the Great Western Railway

STEAM - Museum of the Great Western Railway เปิดให้บริการเวลา
  • อา. - อา. 11:00 น. - 16:00 น.
  • จ. - ส. 10:00 น. - 17:00 น.

โรงแรมใกล้ๆ STEAM - Museum of the Great Western Railway: ดูโรงแรมทั้งหมดใกล้ๆ STEAM - Museum of the Great Western Railway บน Tripadvisor

ร้านอาหารใกล้ๆ STEAM - Museum of the Great Western Railway: ดูร้านอาหารทั้งหมดใกล้ๆ STEAM - Museum of the Great Western Railway บน Tripadvisor