Treno e Scooter Vespa Rent

Treno e Scooter Vespa Rent รีวิว, โรม

9:00 น. - 20:00 น.
วันจันทร์
9:00 น. - 20:00 น.
วันอังคาร
9:00 น. - 20:00 น.
วันพุธ
9:00 น. - 20:00 น.
วันพฤหัสบดี
9:00 น. - 20:00 น.
วันศุกร์
9:00 น. - 20:00 น.
วันเสาร์
9:00 น. - 20:00 น.
วันอาทิตย์
9:00 น. - 14:00 น.
16:00 น. - 19:00 น.
ข้อมูล
ระยะเวลาที่แนะนำ
มากกว่า 3 ชั่วโมง
แนะนำให้แก้ไขเพื่อปรับปรุงสิ่งที่เราแสดง
ปรับปรุงข้อมูลสถานที่ให้บริการนี้
พื้นที่
ที่อยู่
ย่าน: เอสกวีลีโน
วิธีการเดินทาง
  • Termini • ใช้เวลาเดิน 2 นาที
  • Repubblica - Teatro dell'Opera • ใช้เวลาเดิน 5 นาที
สถานที่ใกล้เคียงที่ดีที่สุด
ร้านอาหาร
7,790 ภายใน 5 กม.
Quel Che C'è Laboratorio di Cucina
250
0.4 กม.฿฿ - ฿฿฿ • อิตาลี • เมดิเตอร์เรเนียน • ยุโรป
Ristorante Nerone
1,547
0.3 กม.฿฿ - ฿฿฿ • อิตาลี • โรมัน • ลัตซีโย
La Cucina Nazionale
2,467
0.4 กม.฿฿ - ฿฿฿ • อิตาลี • พิซซ่า • เมดิเตอร์เรเนียน
Ristorante Cotto
2,937
0.4 กม.฿฿ - ฿฿฿ • อิตาลี • โรมัน • ลัตซีโย
Rifugio Romano
1,763
0.3 กม.฿฿ - ฿฿฿ • อิตาลี • พิซซ่า • เมดิเตอร์เรเนียน
La Fata Ignorante - Rooftop Restaurant & Bar
4,823
0.5 กม.฿฿ - ฿฿฿ • อิตาลี • อาหารทะเล • เมดิเตอร์เรเนียน
Culinaria
1,445
0.2 กม.฿฿ - ฿฿฿ • อิตาลี • เมดิเตอร์เรเนียน • ยุโรป
Bar Fondi
640
0.3 กม.฿ • อาหารจานด่วน • อิตาลี • ร้านกาแฟ
iPhame
145
0.5 กม.฿ • อิตาลี • อาหารจานด่วน • เหมาะสำหรับผู้ทานมังสวิรัติ
Ristorante Pizzeria Andrea
603
0.4 กม.฿ • อิตาลี • เหมาะสำหรับผู้ทานมังสวิรัติ • ตัวเลือกอาหารเจ
สถานที่ท่องเที่ยว
1,659 ภายใน 5 กม.

5.0
331 รีวิว
ดีเยี่ยม
298
ดีมาก
26
ธรรมดา
5
แย่
0
แย่มาก
2

Paolo T
San Francesco al Campo, อิตาลี139 ผลงาน
Gita ai Castelli Romani
ต.ค. ค.ศ. 2020 • คู่รัก
Ottimo servizio di noleggio scooter.
Personale gentile e veloce nel disbrigo delle pratiche.
Scooter in buono stato, non ci ha dato nessun tipo di problema durante la giornata, permettendoci di goderci una bellissima giornata di relax ai Castelli Romani.
CONSIGLIATISSIMO!!!!
เขียนเมื่อ 3 ตุลาคม ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

ALEXANDRA B
Saint-Maximin-la-Sainte-Baume, ฝรั่งเศส263 ผลงาน
Je recommande
ส.ค. ค.ศ. 2020 • คู่รัก
Excellente société de location
Accueil et personnel très agréable
Très bons conseils et très sympa
2 roues très fiable
Je recommande à 200 % 😉👍
เขียนเมื่อ 28 สิงหาคม ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Sacha G
Chipping Norton, UK7 ผลงาน
Excellent price and fantastic fun
I was blown away by the price, only costing £25 for 24 hours. Unfortunately I arrived to late so missed the 125 (book online before) but the 50cc was more then adaquate with a pillian passanger the whole time. I strongly recommend this place and you soon get used to the roman roads. Happy customer
เขียนเมื่อ 7 สิงหาคม ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Strumdude
Bridgend, UK6 ผลงาน
Do it!
ก.พ. ค.ศ. 2020
My wife and I went to Rome on a mini-honeymoon and we hired a scooter. I have never ridden one, many streets in Rome are cobbled and not smooth, and the Italians have their crazy driver reputation, but.... we loved it! The traffic can be a bit crazy, but no worse than any other city, in fact, the cobbled streets keep speeds lower.
We only hired the scooter for 5 hours, but wished we had done more. It is a great way to get around the city. The hire process was simple. They provided everything required. We upgraded to a larger 125cc as I am 6'2" and that was no problem at all.
Highly recommended!
เขียนเมื่อ 2 มีนาคม ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Scott B
3 ผลงาน
Hire of 125cc for 3 days
ก.พ. ค.ศ. 2020 • คู่รัก
Booking assistance was great 5 stars

Reception was also fantastic 5 stars very easy and fast

vehicle was perfect for what we needed 5 stars also

I do recommend this place 100% perfect for us Australians. We received a 125cc liberty and it was perfect for the two of us! 5 stars all round
เขียนเมื่อ 28 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Loaisa
Pozoblanco, สเปน1 ผลงาน
Simplemente perfecto
ก.พ. ค.ศ. 2020
Rapidos y eficaces. Los tramites en menos de 5 minutos. Moto perfectamente equipada. Fantástica experiencia.
เขียนเมื่อ 27 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Antonio B
9 ผลงาน
Consigliato!
ก.พ. ค.ศ. 2020
Ottimo servizio, procedure burocratiche rapide e snelle, e Vespa consegnata in ottimo stato e senza mai creare problemi durante tutto l'arco del weeekend.
Sicuramente da considerare per una prossima gita nella capitale.
เขียนเมื่อ 21 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Milan V
สิงคโปร์, สิงคโปร์5 ผลงาน
It was a great experience
ก.พ. ค.ศ. 2020
Once again, very convenient to travel trough Rome by motorbike. Collection and bringinmg the bike back was easy. I can advise anyone to rent here
เขียนเมื่อ 17 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Julie P
คอร์ก, ไอร์แลนด์4 ผลงาน
Brilliant, affordable service
ม.ค. ค.ศ. 2020
We rent this scooter for 4 hours. It was very affordable and the man working there was very nice. Highly recommend.
เขียนเมื่อ 16 กุมภาพันธ์ ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

Marco F
Milan, Lombardia, Italy9 ผลงาน
Assolutamente perfetto - consigliati!
ม.ค. ค.ศ. 2020
Caldamente consigliati, sono veloci, efficienti e sempre molto gentili.
Avevo il treno alle 9:20 da termini e sono riuscito a restituire il motorino in max 5 minuti alle 9:00, orario di apertura.

Caldamente consigliati
เขียนเมื่อ 27 มกราคม ค.ศ. 2020
รีวิวนี้เป็นความเห็นหรือทัศนะของสมาชิก TripAdvisor และไม่ใช่ของ TripAdvisor LLC

แสดงผลลัพธ์ 1-10 จาก 331
มีสิ่งใดขาดหายหรือไม่ถูกต้องหรือไม่
แนะนำให้แก้ไขเพื่อปรับปรุงสิ่งที่เราแสดง
ปรับปรุงข้อมูลสถานที่ให้บริการนี้