เราสังเกตเห็นว่าคุณกำลังใช้เบราว์เซอร์ที่ไม่สนับสนุน เว็บไซต์ TripAdvisor จึงอาจแสดงผลอย่างไม่ถูกต้อง
เราสนับสนุนเบราว์เซอร์ต่อไปนี้:
Windows: Internet Explorer, Mozilla Firefox, Google Chrome. Mac: Safari.
ใหม่! ค้นหาและจองโรงแรมที่ใช่สำหรับคุณบน TripAdvisor และได้ราคาต่ำที่สุด

Les supers filles du tram

ที่ 398 จากร้านอาหาร 2,911 แห่งในบรัสเซลส์
฿฿ - ฿฿฿
แผนที่
ดาวเทียม
หยุดการอัพเดตแผนที่ของคุณชั่วคราว ซูมเข้าเพื่อดูข้อมูลที่อัพเดตแล้ว
รีเซ็ตการซูม
กำลังอัพเดตแผนที่…
ขอทราบทิศทาง
Rue Lesbroussart 22 | Brussels, บรัสเซลส์ 1050, เบลเยียม
+32 2 648 46 60
เว็บไซต์
วันนี้
12:00 - 15:00
18:00 - 23:00
ตอนนี้ปิด
ชั่วโมงทำการทั้งหมด
เวลาเปิดทำการ:
อา. 11:00 - 17:00
จ. - ศ. 12:00 - 15:00
18:00 - 23:00
ส. 12:00 - 23:00
ข้อมูลเพิ่มเติม
เพิ่มภาพถ่าย เขียนรีวิว

รีวิว 272 รายการจากชุมชน TripAdvisor

คะแนนโดยนักท่องเที่ยว
ประเภทของนักท่องเที่ยว
ช่วงเวลาของปี
ภาษา
กรองตาม: ไทย

นักท่องเที่ยวที่ดู Les supers filles du tram ยังดู

Ixelles, บรัสเซลส์
บรัสเซลส์, เบลเยียม
 
บรัสเซลส์, เบลเยียม
Ixelles, บรัสเซลส์
 
บรัสเซลส์, เบลเยียม
บรัสเซลส์, เบลเยียม
 

เคยไป Les supers filles du tram แล้วหรือยัง? แบ่งปันประสบการณ์ของคุณ

ลูกศร AirAsia
เขียนรีวิว เพิ่มรูปถ่าย

นี่คือข้อมูลสถานที่ให้บริการของคุณบน TripAdvisor ใช่ไหม

คุณเป็นเจ้าของหรือผู้บริหารสถานที่ให้บริการแห่งนี้ใช่ไหม อ้างสิทธิ์รายชื่อธุรกิจของคุณเพื่อตอบรีวิว อัปเดตโปรไฟล์ และอื่นๆ อีกมากมายได้ฟรี

อ้างสิทธิ์รายชื่อธุรกิจของคุณ
ปรับปรุงข้อมูลสถานที่นี้

รายละเอียดของร้านอาหาร

สรุปการให้คะแนน
  • อาหาร
    คะแนน 4 จาก 5 แต้ม
    การบริการ
    คะแนน 3.5 จาก 5 แต้ม
  • คุ้มค่า
    คะแนน 3.5 จาก 5 แต้ม
    บรรยากาศ
    คะแนน 3.5 จาก 5 แต้ม
อาหาร
อเมริกัน, บาร์, ผับ
มื้ออาหาร
อาหารกลางวัน, อาหารค่ำ, ช่วงดึก
คุณลักษณะของร้านอาหาร
บริการส่ง, ซื้อกลับบ้าน, การจอง, ที่นั่ง, บริกร, บริการเครื่องดื่มแอลกอฮอล์, อินเทอร์เน็ตไร้สาย (WiFi) ฟรี
เหมาะสำหรับ
การรับประทานอาหารตามงบ, ครอบครัวที่มีเด็ก
เวลาทำการ
วันอาทิตย์
11:00 - 17:00
วันจันทร์
12:00 - 15:00
18:00 - 23:00
วันอังคาร
12:00 - 15:00
18:00 - 23:00
วันพุธ
12:00 - 15:00
18:00 - 23:00
วันพฤหัสบดี
12:00 - 15:00
18:00 - 23:00
วันศุกร์
12:00 - 15:00
18:00 - 23:00
วันเสาร์
12:00 - 23:00
สถานที่ตั้งและข้อมูลการติดต่อ
  • ที่อยู่: Rue Lesbroussart 22 | Brussels, บรัสเซลส์ 1050, เบลเยียม
  • สถานที่: ยุโรป  >  เบลเยียม  >  บรัสเซลส์
  • หมายเลขโทรศัพท์: +32 2 648 46 60

ถามตอบ

นี่คือสิ่งที่แขกคนก่อนได้สอบถามไว้ พร้อมทั้งคำตอบจากตัวแทนของ Les supers filles du tram และแขกคนอื่นๆ
1 คำถาม
ตั้งคำถาม
มีคำถามหรือไม่ รับคำตอบจากพนักงานของ Les supers filles du tram และแขกคนล่าสุด
เกณฑ์การโพสต์
คำถามที่มักจะถามประจำ:
  • คุณมีอาหารปลอดกลูเตนให้เลือกไหม
  • มีรูปแบบการแต่งกายหรือไม่
  • คุณอนุญาตให้สุนัขอยู่ที่ลานกลางแจ้งหรือไม่

ใกล้ Les supers filles du tram

สถานที่น่าสนใจติดอันดับยอดนิยมในบริเวณใกล้เคียง
ร้านอาหารที่ติดอันดับยอดนิยมในบริเวณใกล้เคียง