เราสังเกตเห็นว่าคุณกำลังใช้เบราว์เซอร์ที่ไม่สนับสนุน เว็บไซต์ TripAdvisor จึงอาจแสดงผลอย่างไม่ถูกต้อง
เราสนับสนุนเบราว์เซอร์ต่อไปนี้:
Windows: Internet Explorer, Mozilla Firefox, Google Chrome. Mac: Safari.

Les supers filles du tram

ที่ 374 จากร้านอาหาร 2,894 แห่งในบรัสเซลส์
แผนที่
ดาวเทียม
หยุดการอัพเดตแผนที่ของคุณชั่วคราว ซูมเข้าเพื่อดูข้อมูลที่อัพเดตแล้ว
รีเซ็ตการซูม
กำลังอัพเดตแผนที่…
ขอทราบทิศทาง
22 rue Lesbroussart | Brussels, บรัสเซลส์ 1050, เบลเยียม
(0)2 648 4660
เว็บไซต์
ปรับปรุงข้อมูลสถานที่นี้
วันนี้
12:00 - 11:00
เปิดอยู่
ดูเวลาทั้งหมด
เวลาเปิดทำการ:
อา. 11:00 - 5:00
จ. - ศ. 12:00 - 3:00
6:00 - 11:00
ส. 12:00 - 11:00
ทางเลือกห้องอาหาร: ช่วงดึก, บริการส่ง, การจอง, ที่นั่ง, ซื้อกลับบ้าน, บริกร

ข้อมูลเด่นจากผู้เขียนรีวิวบน TripAdvisor

อ่านรีวิวทั้งหมด 200 รีวิว
การให้คะแนนจากผู้เยี่ยมชม
  • 58
    ดีเลิศ
  • 91
    ดีมาก
  • 23
    ธรรรมดา
  • 14
    แย่
  • 14
    แย่มาก
สรุปการให้คะแนน
  • อาหาร
    4 จาก 5 ดาว
    การบริการ
    3.5 จาก 5 ดาว
  • คุ้มค่า
    3.5 จาก 5 ดาว
    บรรยากาศ
    3.5 จาก 5 ดาว
รีวิวล่าสุด
รีวิวบทนี้ได้รับการแปลภาษาด้วยเครื่องคอมพิวเตอร์จากภาษาอังกฤษ สิ่งนี้คืออะไร
เพื่อช่วยให้คุณได้รับข้อเสนอแนะจากนักท่องเที่ยวมากที่สุด รีวิวนี้จะได้รับการแปลเป็นภาษาอังกฤษโดยอัตโนมัติ แต่ข้อความอาจไม่สมบูรณ์ตรงกับต้นฉบับ เราหวังว่าจะช่วยในการวางแผนการเดินทางของคุณ
แสดงการแปลภาษาด้วยเครื่องคอมพิวเตอร์

5 จาก 5 ดาวรีวิว 4 วันที่แล้ว
Viviana P
เหมาะสำหรับ:
  • ครอบครัวที่มีเด็ก
เพิ่มภาพถ่าย เขียนรีวิว

รีวิว 200 รายการจากชุมชน TripAdvisor

วันที่ | คะแนน
  • ไทยอันดับแรก
  • ภาษาฝรั่งเศสก่อน
  • ภาษาสเปนก่อน
  • ภาษาอังกฤษก่อน
  • ภาษาอิตาเลียนก่อน
  • ภาษาเยอรมันก่อน
  • ภาษาใดก็ได้
  • ภาษาไทยฉบับล่าสุด
ไทยอันดับแรก

นักท่องเที่ยวที่ดู Les supers filles du tram ยังดู

Ixelles, บรัสเซลส์
บรัสเซลส์, เบลเยียม
 
Ixelles, บรัสเซลส์
Ixelles, บรัสเซลส์
 

เคยไป Les supers filles du tram แล้วหรือยัง? แบ่งปันประสบการณ์ของคุณ

AirAsia arrow
เขียนรีวิว เพิ่มรูปถ่าย

นี่คือข้อมูลสถานที่ให้บริการของคุณบน TripAdvisor ใช่ไหม

คุณเป็นเจ้าของหรือผู้บริหารสถานที่ให้บริการแห่งนี้ใช่ไหม อ้างสิทธิ์รายชื่อธุรกิจของคุณเพื่อตอบรีวิว อัปเดตโปรไฟล์ และอื่นๆ อีกมากมายได้ฟรี

อ้างสิทธิ์รายชื่อธุรกิจของคุณ
ปรับปรุงข้อมูลสถานที่นี้

รายละเอียดของร้านอาหาร

สถานที่ตั้งและข้อมูลการติดต่อ

  • ที่อยู่: 22 rue Lesbroussart | Brussels, บรัสเซลส์ 1050, เบลเยียม
  • สถานที่: ยุโรป  >  เบลเยียม  >  บรัสเซลส์
  • หมายเลขโทรศัพท์: (0)2 648 4660

ราคาและประเภทอาหาร

  • ประเภทอาหาร: อเมริกัน

ลักษณะของร้านอาหาร

  • เหมาะสำหรับ: ครอบครัวที่มีเด็ก

คำอธิบาย

เวลาทำการ
วันอาทิตย์
11:00 - 5:00
วันจันทร์
12:00 - 3:00
6:00 - 11:00
วันอังคาร
12:00 - 3:00
6:00 - 11:00
วันพุธ
12:00 - 3:00
6:00 - 11:00
วันพฤหัสบดี
12:00 - 3:00
6:00 - 11:00
วันศุกร์
12:00 - 3:00
6:00 - 11:00
วันเสาร์
12:00 - 11:00

ถามตอบ

มีคำถามหรือไม่ รับคำตอบจากพนักงานของ Les supers filles du tram และแขกคนล่าสุด
เกณฑ์การโพสต์
คำถามที่มักจะถามประจำ:
  • คุณมีอาหารปลอดกลูเตนให้เลือกไหม
  • มีรูปแบบการแต่งกายหรือไม่
  • คุณอนุญาตให้สุนัขอยู่ที่ลานกลางแจ้งหรือไม่

ใกล้ Les supers filles du tram

สถานที่น่าสนใจติดอันดับยอดนิยมในบริเวณใกล้เคียง
ร้านอาหารที่ติดอันดับยอดนิยมในบริเวณใกล้เคียง