เราสังเกตเห็นว่าคุณกำลังใช้เบราว์เซอร์ที่ไม่สนับสนุน เว็บไซต์ TripAdvisor จึงอาจแสดงผลอย่างไม่ถูกต้องเราสนับสนุนเบราว์เซอร์ต่อไปนี้:
Windows: Internet Explorer, Mozilla Firefox, Google Chrome. Mac: Safari.

The Train Station

อันดับที่ 10 จากร้านอาหาร 40 แห่งใน วอร์เรน
฿อเมริกัน
corner of Rt. 62 and State St., วอร์เรน, PA 16365
+1 814-723-8856
เว็บไซต์
บันทึก
หยุดการอัพเดตแผนที่ของคุณชั่วคราว ซูมเข้าเพื่อดูข้อมูลที่อัพเดตแล้ว
รีเซ็ตการซูม
กำลังอัพเดตแผนที่…
ภาพรวม
  • ดีเลิศ46%
  • ดีมาก23%
  • ธรรรมดา23%
  • แย่8%
  • แย่มาก0%
เปิดอยู่
06:00 น. - 20:00 น. เวลาให้บริการ
ประเภทอาหาร
อเมริกัน
ราคา
฿
การให้คะแนน
การบริการ
อาหาร
คุ้มค่า
บรรยากาศ
ตำแหน่งที่ตั้ง
corner of Rt. 62 and State St., วอร์เรน, PA 16365
รายละเอียดทั้งหมด
คะแนนโดยนักท่องเที่ยว
ประเภทของนักท่องเที่ยว
ช่วงเวลาของปี
ภาษา

รีวิว1 - 10 จาก 18 รายการ

รีวิวบทนี้ได้รับการแปลภาษาด้วยเครื่องคอมพิวเตอร์จากภาษาอังกฤษ มันคืออะไร
แสดงการแปลโดยเครื่องแปลหรือไม่
รีวิว 29 เมษายน 2017

รีวิวบทนี้ได้รับการแปลภาษาด้วยเครื่องคอมพิวเตอร์จากภาษาอังกฤษ มันคืออะไร
แสดงการแปลโดยเครื่องแปลหรือไม่
รีวิว 12 กรกฎาคม 2016 ผ่านมือถือ

รีวิวบทนี้ได้รับการแปลภาษาด้วยเครื่องคอมพิวเตอร์จากภาษาอังกฤษ มันคืออะไร
แสดงการแปลโดยเครื่องแปลหรือไม่
รีวิว 22 พฤษภาคม 2016 ผ่านมือถือ

รีวิวบทนี้ได้รับการแปลภาษาด้วยเครื่องคอมพิวเตอร์จากภาษาอังกฤษ มันคืออะไร
แสดงการแปลโดยเครื่องแปลหรือไม่
รีวิว 19 พฤษภาคม 2016

รีวิวบทนี้ได้รับการแปลภาษาด้วยเครื่องคอมพิวเตอร์จากภาษาอังกฤษ มันคืออะไร
แสดงการแปลโดยเครื่องแปลหรือไม่
รีวิว 19 กุมภาพันธ์ 2016

รีวิวบทนี้ได้รับการแปลภาษาด้วยเครื่องคอมพิวเตอร์จากภาษาอังกฤษ มันคืออะไร
แสดงการแปลโดยเครื่องแปลหรือไม่
รีวิว 7 ธันวาคม 2015

รีวิวบทนี้ได้รับการแปลภาษาด้วยเครื่องคอมพิวเตอร์จากภาษาอังกฤษ มันคืออะไร
แสดงการแปลโดยเครื่องแปลหรือไม่
รีวิว 17 พฤศจิกายน 2015

รีวิวบทนี้ได้รับการแปลภาษาด้วยเครื่องคอมพิวเตอร์จากภาษาอังกฤษ มันคืออะไร
แสดงการแปลโดยเครื่องแปลหรือไม่
รีวิว 13 พฤศจิกายน 2015 ผ่านมือถือ

รีวิวบทนี้ได้รับการแปลภาษาด้วยเครื่องคอมพิวเตอร์จากภาษาอังกฤษ มันคืออะไร
แสดงการแปลโดยเครื่องแปลหรือไม่
รีวิว 26 ตุลาคม 2015

รีวิวบทนี้ได้รับการแปลภาษาด้วยเครื่องคอมพิวเตอร์จากภาษาอังกฤษ มันคืออะไร
แสดงการแปลโดยเครื่องแปลหรือไม่
รีวิว 10 ตุลาคม 2015

ใกล้เคียง
โรงแรมใกล้เคียงดูโรงแรมทั้ง 4 แห่งใน วอร์เรน
Hampton Inn & Suites Warren
รีวิว 585 รายการ
3.27 กม. ห่างออกไป
Red Carpet Inn Warren
รีวิว 17 รายการ
5.81 กม. ห่างออกไป
Days Inn Warren
รีวิว 197 รายการ
9.16 กม. ห่างออกไป
Quality Inn & Suites
รีวิว 126 รายการ
9.21 กม. ห่างออกไป
ร้านอาหารใกล้เคียง
Jack's Tap House
รีวิว 69 รายการ
7.89 กม. ห่างออกไป
Plaza Restaurant
รีวิว 108 รายการ
7.94 กม. ห่างออกไป
Snuffy's Cafe & Lounge
รีวิว 26 รายการ
7.9 กม. ห่างออกไป
สถานที่ท่องเที่ยวใกล้เคียง
Rimrock Overlook
รีวิว 83 รายการ
9.59 กม. ห่างออกไป
Chapman State Park
รีวิว 20 รายการ
17.73 กม. ห่างออกไป
Lucille Ball Desi Arnaz Museum
รีวิว 412 รายการ
21.42 กม. ห่างออกไป
Kinzua Dam
รีวิว 146 รายการ
11 กม. ห่างออกไป
ถามตอบ
รับคำตอบอย่างรวดเร็วจากพนักงานของ The Train Station และแขกคนล่าสุด
หมายเหตุ: คำถามของคุณจะได้รับการโพสต์อย่างเปิดเผยในหน้าถาม-ตอบ
เกณฑ์การโพสต์
ส่ง
ปรับปรุงข้อมูลสถานที่นี้

รายละเอียดของร้านอาหาร

สรุปการให้คะแนน
  • อาหาร
    การบริการ
  • คุ้มค่า
    บรรยากาศ
อาหาร
มื้ออาหาร
อาหารเช้า, อาหารกลางวัน, อาหารค่ำ
คุณลักษณะของร้านอาหาร
ซื้อกลับบ้าน, ที่นั่ง, บริกร, สะดวกสำหรับผู้ใช้รถเข็น
เหมาะสำหรับ
ครอบครัวที่มีเด็ก
เวลาทำการ
วันอาทิตย์
06:00 น. - 14:00 น.
วันจันทร์
06:00 น. - 20:00 น.
วันอังคาร
06:00 น. - 20:00 น.
วันพุธ
06:00 น. - 20:00 น.
วันพฤหัสบดี
06:00 น. - 20:00 น.
วันศุกร์
06:00 น. - 20:00 น.
วันเสาร์
06:00 น. - 20:00 น.
สถานที่ตั้งและข้อมูลการติดต่อ
  • ที่อยู่: corner of Rt. 62 and State St., วอร์เรน, PA 16365
  • สถานที่: สหรัฐอเมริกา  >  เพนซิลเวเนีย  >  วอร์เรน
  • หมายเลขโทรศัพท์: +1 814-723-8856
  • อีเมล
นี่คือข้อมูลสถานที่ให้บริการของคุณบน TripAdvisor ใช่ไหม
คุณเป็นเจ้าของหรือผู้บริหารสถานที่ให้บริการแห่งนี้ใช่ไหม อ้างสิทธิ์รายชื่อธุรกิจของคุณเพื่อตอบรีวิว อัปเดตโปรไฟล์ และอื่นๆ อีกมากมายได้ฟรี อ้างสิทธิ์รายชื่อธุรกิจของคุณ